Jamani Mume Wangu

Mtoto wangu ndio kwanza ana mwaka lakini nimechoka. ) Mtoto niliyemzaa mimi hawezi kupata ujauzito nje ya ndoa huyo aliyepata ujauzito ni mtoto wako si wa kwangu. Mimi ni mama wa miaka 36, nina watoto watatu, nina miaka tisa kwenye ndoa, tulipoona na mume wangu tulikuwa tukifanya mapenzi style za kawaida tu, tunabadili style lakini ni zile za kawaida. sasa ningeishije. Nikasukuma mlango ulikuwa wazi nikakuta mume wangu kainamishwa analiwa kiboga anakatika huyo nilizubaa kama nimepigwa shoti, yeye hakuniona ila rafiki yake aliniona akanionyesha ishara nitoke nje, niligeuka bila kusema neno nikakaa sebuleni nasikia mume wangu anamwambia rafiki yake ahsante mume wangu, nikazimia. MUME WANGU HANA PUMZI KITANDANIKWAKE DAKIKA TA SHABIKI AWAANDIKIA BARUA YA KUWAPONDA NA KUWAPA US Jamani Mwenzenu Demu Wangu ni Mjeuri, Anakiburi na PICHA: KAMA ULIKUWA HUFAHAMU, DOTO WA MAUJANJA SAP "UREMBO SIYO KIPAJI NA SI KILA MWANAMKE MZURI ANAW Wanaume huvutiwa kufanya mapenzi na rafiki za wake Mbowe, Zitto walipuka. Mume wangu hajaokoka ila hanywi pombe hanizui kwenda kwenye mikutano ya injili maadamu naangalia familia vizuri na kujali na yeye kama My first bony, Usisikilize ushauri wa wanakwambia uachane na mumeo Ndoa iheshimiwe na watu wote na pia kumbukeni maneno ya siku ulipofungishwa ndoa padre alisema alichokiunganisha mungu mwanadamu asikitenganishe. “Nasikia akikoroma , amelala muda mrefu sana, ” alisema moyoni Masilinde huku akimalizikia kuingia chumbani humo. maisha yangu ya ndoa yalikuwa mazuri na matamu sana kipindi cha mwanzo, mapenzi yalikuwa tele na ya moto lakini ikafika kipindi mume wangu akabadilika akawa kituko akawa mlevi mapenzi hana yani tunaweza kukaa hata miezi mitano hatujakutana kimwili akija nyumbani siku nyengine anatafuta ugomvi tu ili tupigane, na mara nyengine hata haachi hela ya matumizi nyumbani. Husna: "eeh bana ndo mume wangu mwingine huyu kwa binti yangu" Nikaandaliwa maji ya kuoga na mke wangu, na kisha tukaa na kula chakula cha jionina kwenda kulala. nifanyeje jamani?”…naombeni ushauri…!! Nina rafiki yangu ameolewa miaka 5 iliyopita kabla ya kuolewa alikuwa na mtoto mmoja,shida aliyonayo ni kwamba toka aingie kwenye ndoa mume wake hasimamishi kabisa,hivyo hutumia ulimi na kuuingiza kwenye uke ili amridhishe mkewe. Kwa sababu ndivyo mume wangu alivyokuwa akiingia kutoka safari, vitu vyake alivibebea ndani ya begi. Mmefikia hatua ya kunizuia mimi na wanangu kuingia kwenye kaburi la mume wangu. Miaka 3 kwenye ndoa imenifanya sina hisia za mapenzi kabisa. Jana, nilisheherekea siku ya kuzaliwa ya Baba yangu Mzazi, tukaalika ndugu, jamaa na familia wa karibu kuja kumpongeza Mzee wetu Katika kupika pika kule jikoni Akina mama sie, msichana mmoja akafunguka Kwa machozi mengi tukabakia na mshangao kwasababu NI Bibi harusi mtarajiwa, Bibi Harusi. Mpenzi, natamani ningekuwa na uwezo wa kukufungulia moyo wangu uyaone yaliyo ndani. "ina karangi kazuri mpaka raha jamani mume wangu asante" "usijali mke wangu, yaan kama hizi jiandae kuwa na begi tu mana nitazituma kama uchafu" "haya ona sasa hii ya pink imenikaa eee" "mmmhhhh salma una ka kalio mke wangu mmmhh" "jamani baba king, mbona unaliminya minya sasa". Jamani Mume Wangu Anataka Staili Za Mapenzi Za Ajabu Ajabu, Zinaniumiza. Baby Madaha anayelalamikiwa kwa 'wizi' wa mume, alipopatikana kwa njia ya simu alisema yeye hayupo tayari kuzungumzia mambo yasiyo na msingi zaidi ya kutafuta fedha. nimechoka kumsaliti mume wangunaombeni ushauri jamani, sijui nifanyaje ili niache hii tabia!! Niliolewa na mume wangu April 2010. Randy Orton & Jeri-Show: Tribute to the Troops, Dec. Monday, July 03, 2017 0 MAPENZI. Nishaurini jamani niko njia panda! Kama una ushauri weka hapo chini, au nitumie kwa [email protected] jogoo wa mume wangu hasimami mwaka wa tano sasa,hatuna mtoto mpaka sasa…. Basi maandalizi yakafanywa binti nikafundwa nikafundika maandalizi ya kwenda kumuhendo mume wangu. #StayatHome #Coronavirus #Mombasa. JAMANI BAABA(5) Kwa kujua hilo , Mwaija alizidisha mbwembwe , sasa alikuwa akimvua huku anamkwaruza kwa mbali na kucha za mikono yake, Mas. nikamsameheTumeendelea kuishi na nilipopata mtoto wa tatu akanicheat tena, safari hii alikuwa nje ya nchi kimasomo, napo alikiri na kuomba msamaha, nikamsamehewakati niko mjamzito mimba…. - Duration: 3:02. Kitendo cha Sasha kuingia na kujiachia nyumbani kwangu kinaniumiza, si ujua kwako ni kwako tu, unajua kila sehemu kiasi kwamba mtu akipiga picha utajua yuko kwako, naumia sana,” alisimulia Mama Asia kwa machungu. Akipewa fedha na mwanamke wake ananinyanyasa ndani ya nyumba, nikaona na mimi nijiuze nipate fedha zangu mwenyewe ili aache kuninyanyasa. maisha raha kuolewa jamani, nilikua nikidream sana kufunga ndoa na mume wangu kipenzi ambaye ninampenda sana, na nashukuru mungu nilifunga nae ndoa salama. Kwa heshima niliyo nayo kwa mume wangu, huwa namwambia sawa, lakini moyoni huwa nabaki na maswali mengi kuliko majibu. Mana ukiivua kwa papara unaweza kuimalizia kuichana kwa zile kamba kamba zilizobakia katika nguo hio. ushoga mbaya jamani! najuta kumsaliti mume wangu dada kaniponza mwenzenu mwendokasi tv. Nimeishi na mume wangu mwaka wa tatu sasa, amekua akipiga kazi mpaka nafurahi, ananifiki kilele hata mara nne kwa siku moja, lakini sasa hivi ni wiki ya tatu hasimamishi yani mpaka hata yeye mwenyewe anakosa amani kabisa, najaribu kumtega kwa kila mikao na visa visa vywa kimahaba lakini imeshindikana. mke wangu ila sikuwahi kufanya naye mapenzi! dogo alimtaka mke wangu, nikagundua kilichotokea simulizi kamili:bodaboda aliyekutana na mkewe chek mkasa-mwanamke aliyeolewa na wanaume watatu tofaut produzya wa bongo fleva afungukia kuitwa kibamia; mume wangu alinishusha kitandani alale na mchepuko february (11). " Mwadawa alimjibu Maziku bila lepe la aibu. Mume wangu alikuwa akinisaliti waziwazi kiasi kwamba alifikia hatua akawa anatoka na marafiki zangu wa karibu. Baby Madaha anayelalamikiwa kwa 'wizi' wa mume, alipopatikana kwa njia ya simu alisema yeye hayupo tayari kuzungumzia mambo yasiyo na msingi zaidi ya kutafuta fedha. December 2, 2018 [email protected] Mume wangu jamani ?!" alisema kwa mshtuko mama Mwaija na kupiga mwereka. Sasa jamani mimi nimeamua kama ifuatavyo: 1. Wimbo huu utakutoa machozi Mlima wa moto - kwa heri mama (video song) - Duration: 7:10. Kwani mko wapi saizi” Pazi: “tunakaribia kushuka kituoni, tutafika hapo mda si mrefu” Husna: “hee haya mtanikuta. A vertical stack of three evenly spaced Jun 04, 2019 · There is a chance that your WhatsApp group may get out of hand. Nyumbani amesababisha ugomvi kwa sababu kuna wakati nilianza kuhisi anatembea naye," alisema Fatma na kuongeza: "Ili kunithibitishia kuwa hajawahi kuwa na uhusiano naye, mume wangu leo amemuandaa, tukaweka mtego na hivi sasa ndiyo tumemnasa. Faustina Selali, 38, mkazi wa Mgeta, Mvomero mkoani hapa, yupo kwenye mateso makali akijiuguza kutokana na kipigo alichopata kutoka kwa mumewe wa ndoa aliyemtaja kwa jina la Lugasiani John Miasiku, kisa kikiwa ni mumewe huyo kutaka kuoa mke wa pili. 2 years ago 4988 views by Francis Silva - Mwanamke mmoja Kenya mwenye mafedheheko makubwa amepatwa na mahangaiko mengi hii ni baada ya mume wake wa miaka kumi kutaka atomize jambo ambalo hajawahi kulifikiria. OOHH JAMANI INGIZA YOTE , MUME WANGU HAYUPO YREADY. Mmefikia hatua ya kunizuia mimi na wanangu kuingia kwenye kaburi la mume wangu. Jana, nilisheherekea siku ya kuzaliwa ya Baba yangu Mzazi, tukaalika ndugu, jamaa na familia wa karibu kuja kumpongeza Mzee wetu Katika kupika pika kule jikoni Akina mama sie, msichana mmoja akafunguka Kwa machozi mengi tukabakia na mshangao kwasababu NI Bibi harusi mtarajiwa, Bibi Harusi. nikamsameheTumeendelea kuishi na nilipopata mtoto wa tatu akanicheat tena, safari hii alikuwa nje ya nchi kimasomo, napo alikiri na kuomba msamaha, nikamsamehewakati niko mjamzito mimba…. "Dada (mwandishi), nimelazimika kuacha kwenda kuponda kokoto ili nimsaidie mwanangu, mume wangu analazimika kwenda huko mwenyewe ili tupate fedha za kujikimu. Ndugu zangu wote walinipenda na wote walikuwa wanamtakia maisha marefu mimi na mume wangu…jamani kweli pesa nayo inavuta undugu hata wale wanafiki waliweka unafik pembeni na kukubali kwamba niko juu. The program will address the challenges and the magnitude of the human rights, education and health problems through the news and talk shows and advertising in the media houses. kama ni uchizi jamani basi nakaribia kuchizika, nipo kwenye ndoa mwaka wa ishirini sasa na nina watoto watano wote wa kike, mume wangu hafurahishwi kabisa na uzao wangu, sasa ameanza uhusiano wa kimapenzi na msichana wetu wa kazi kwa madai anaweza kumletea mtoto wa kiume. Mama Mwanawima:Sasa ndio hivyo mume wangu mambo yamekwishaharibika. JAmani kufirwa kutamu nyie,msisikie. Nawaomba wanaosambaza skendo hiyo waache jamani maana ndoa yangu inaweza kuvunjika wakati wowote kwa sababu ya kitu ambacho hakina ukweli wowote, sina hata mazoea ya. Watch Queue Queue. View the profiles of people named Mume Wangu Jam. Mume wangu ana kazi nzuri tu, na mimi namshukuru Mungu biashara inaenda vizuri. Taarabu Ndugu Wa Mume Mp. "jamani mume wangu leo umekuwaje, mbona kila siku unanivuaga wewe Why leo unaniachia niivue mwenyewe". Acha watu waseme ili mradi mwisho wa siku mnadunisha mapenzi yenu, karaha kwao Raha kwenu. Baada ya kutengana naye nilikutana na mwanaume mwingine ambaye naye nilizaa. Natafuta mume WA kunioa alie serious anipigie 255763421767 Awe mkweli mapenzi nitampa ya utu uzima si ya kitoto. Kitendo cha Sasha kuingia na kujiachia nyumbani kwangu kinaniumiza, si ujua kwako ni kwako tu, unajua kila sehemu kiasi kwamba mtu akipiga picha utajua yuko kwako, naumia sana,” alisimulia Mama Asia kwa machungu. Mara saa nane usiku huo nasikia simu inaita yule rafiki yangu analia anasema anaumwa tumbo na damu zinamtoka, nikamuuliza mwanaume yupo wapi akaniambia tu hayupo story ni ndefu anaomba tu nikamchukuwe nimpeleke hospital, basi mimi na mume wangu tukaenda kumchukuwa na kumpeleka hospital doctor akasema wampeleke kumpasua wamtoe mtoto maana kule kupigwa kulileta matatizo, basi na kwavile yule. mp3 Nilitaka Kufanya Tetema Kabla Yao Uchawi Nampenda Mganga Wangu Kuliko Mpenzi Wangu Stan Bakola Mp3 Download Nilitaka Kufanya Tetema Kabla Yao Uchawi Nampenda Mganga Wangu Kuliko Mpenzi. Yaani mume wangu yeye ni 3 minutes tu amemaliza na baada ya muda anakoroma, hatuwezi kufanya hata mara mbili kwa usiku hata nikimchezea anashindwa kusimama labda afanye kimoja asubuhi kingine usiku. Kwa sasa mwanetu anakaa ukweni (kwa wazazi wa mume) na mimi naendelea na maisha yangu. mke: kajala niachie mume wangu! Na Hamida Hassan/Amani WAKATI diva wa filamu Bongo, Kajala Masanja ‘Kay’ akielezwa kuwa mambo yake hivi sasa yako kwenye mstari kwa kusajili kampuni yake ya mambo ya sinema, mwanamke aliyejitambulisha kwa jina moja la Pamela ameibuka na kumtaka muigizaji huyo kuacha kumfuata mume wake, Amani lina data kamili. Jamani Mume Wangu Anataka Staili Za Mapenzi Za Ajabu Ajabu, Zinaniumiza, Naomba Ushauri Nifanyeje ? by Unknown on. arika! jamani mbona huyo mume kamuua mtoto wa watu jamani!! Mungu atusaidie yaani hii mambo ni full noma, mtu anajijua kaadhirika bt still anasambaza kwa makusudi. Nilimshuhudia mume wangu akimbaka mwanangu Kutokana na kumwamini mumewe, Rehema Saidi, mkazi wa kijiji cha Rahaleo, Kata ya Mkunya Wilaya ya Newala mkoani Mtwara, hakuwahi kutia shaka pale alipomwacha na watoto, wakati yeye alipolazimika kutoka kwenda sehemu yoyote kwa ajili ya shughuli za kifamilia. Jamani Mume Wangu Anataka Style Za Mapenzi Za Ajabu Ajabu, Zinaniumiza. alisema Zainabu akimwambia mume wake , Masalanda. Facebook gives people the power. haya jamani mume wangu hana pumzi kitandanikwake dakika tatu ni nyingi sananaombeni ushauri Mimi ni mdada wa miaka 27 na nina watoto wawili kwa sasa nimeolewa na mkaka mwenye miaka 32. "Ipi hiyo? Mbona unanitisha mke wangu, mwaka wa tatu sasa tangu tumeoana hujawahi kuniambia hivyo. "shika hizi kaa nazo kisiri siri zitakuseidia" "sasa wewe utakula nini" "usijali, nina mihogo hapa kwenye mfuko, nitakula" "kwahio hapo una nauli tu" "ndio, yaani hapa nina elfu 30 tu" "jamani mume wangu, chukua hii elfu kumi usile mihogo safarini". - Duration: 3:02. 2020/01/29. brown akamjibu "haiwezekani mimi sitaki hata kumuona humu ndani aondoke sitaki kumuona". “Nilimwambia mke wangu lazima tutege fumanizi, lengo ni kumfanya jamaa aachane na tabia hizi ambazo zinaweza kuharibu ndoa, watoto wakateseka na mambo menginemengine. Jamani pia nawahasa watu wasomao haya umri katika mapenzi ni kitu kizuri. com au kwenye page yangu ya facebook au twitter. Hakuweza kumuangalia machoni mume wake. mume wangu ananitegemea kwa kila kitu- lakini haja wakwe walimtafutia mke mume wangu, kisa sizai, sas ninaishi kwa kaka yangu, ila sina furaha hata kido amesema hanioi hadi nizae, na wala sishiki mimba, week end njema jamani; mchumba aliniacha mwenyewe- sasa anataka turudiane kila nikifanya nae mapenzi- napata maumivu makali. #StayatHome #Coronavirus #Mombasa. baada ya siku mbili tulirudi mjini huku nikiwa na mtihani mkubwa kichwani wa kwenda kwa baba yangu na kulala nae ili huyu mkaka anipende mimi tu na awe mume wangu. Haaha, jamani, asante sana, mimi niko kitandani tayari. HOPE GOSPO MINISTRY 37,740 views. "umependaza mume wangu" "ahsante mke wangu" Kijana chidi alitoa shilingi elfu 20 na kumpa mke wake,. mp3, mwenza Free MP3 Download. "jamani please mume wangu usijaribu kufanya hivyo please please please" "sasa mie nitafanyaje, ona dudu yangu hadi inauma kwa kutofanikiwa alichotaka" Kweli saa hio nanii yangu ilikua imekaza mpaka inauma, maana haikufikia lengo husika. Jamani naombeni msaada wenu jinsi. " Zainabu alianza kuporomosha machozi na kumfanya mume wake huyo kushangaa na. life stories, and features from magazines and newspapers. SASA ENDELEA Jirani yangu mmoja wa nyumba tuliyopakana nayo upande wa kushoto alihama nyumba, akaja mpangaji mwingine, mtu mmoja na mke wake. Post a Comment. "Hapa nina mke kweli, yaani hilo sio ombi mke wangu il-hali umependa mwenyewe, nitakutimizia" alijibu kwa furaha Timoth huku akiendelea. Husna: "eeh bana ndo mume wangu mwingine huyu kwa binti yangu" Nikaandaliwa maji ya kuoga na mke wangu, na kisha tukaa na kula chakula cha jionina kwenda kulala. Nikaona nitembee mpaka nyumbani kumwomba mume wangu aje anisaidie kutengezagari, kwa mshangao wangu nilipofika nyumbani nikamkuta mume wangu yuko chumbani na msichana wa kazi wa nyumba ya jirani. Sasa jamani mimi nimeamua kama ifuatavyo: 1. Hakuweza kumuangalia machoni mume wake. Mambo ya shopping ya vitu vya nyumbani wala hanaga shida, mimi ndo huwa nafanya. Taratibu K2 akaanza kuninyonya midomo yangu, sikuwa na haja ya kujizuia kwa maana nimesha mpata mwanamke ambaye ameanza kunihimili mikiki kikiki yangu. Kwa ushauri wa Uhusiano wa Mahaba na Ujasiriamali jiunge na M&U WhatsApp:+255679979785 au tuffolow Insta:@mimi_na_uhusiano au tembelea www. WWE Recommended for you. Jamani Mume Wangu Anataka Staili Za Mapenzi Za Ajabu Ajabu, Zinaniumiza, Naomba Ushauri Nifanyeje ? by Unknown on. siku hizi mume wangu amebadilika sana, kiasi kwamba hata ada za watoto wake hatoi, hadi tugombane sana ndio anatoa ada. Mume kasema chukua mke wangu, nitakununulia. Watch Queue Queue. JAMANI MUME WANGU ANATAKA STYLE ZA MAPENZI ZA AJABU AJABU, ZINANIUMIZA… USHAURI JAMANI NIFANYEJE? Mimi ni mama wa miaka 36, nina watoto watatu, nina miaka tisa kwenye ndoa, tulipoona na mume wangu tulikuwa tukifanya mapenzi style za kawaida tu, tunabadili style lakini ni zile za kawaida Umefika miezi sasa mume wangu amebadilika sana, yani hatulii yani mimi nayeye hatukai nusu saa bila. Mimi ni mama wa miaka 36, nina watoto watatu, nina miaka tisa kwenye ndoa, tulipoona na mume wangu tulikuwa tukifanya mapenzi style za kawaida tu, tunabadili style lakini ni zile za kawaida. maisha raha kuolewa jamani, nilikua nikidream sana kufunga ndoa na mume wangu kipenzi ambaye ninampenda sana, na nashukuru mungu nilifunga nae ndoa salama. Natafuta mume WA kunioa alie serious anipigie 255763421767 Awe mkweli mapenzi nitampa ya utu uzima si ya kitoto. Tags About yy Soratemplates is a blogger resources site is a provider of high quality blogger template with premium looking layout and robust design. Jana, nilisheherekea siku ya kuzaliwa ya Baba yangu Mzazi, tukaalika ndugu, jamaa na familia wa karibu kuja kumpongeza Mzee wetu Katika kupika pika kule jikoni Akina mama sie, msichana mmoja akafunguka Kwa machozi mengi tukabakia na mshangao kwasababu NI Bibi harusi mtarajiwa, Bibi Harusi. katika kundi moja la facebook mitandaoni kwamba hatoshelezwi na mumewe katika tendo la ndoa. MUME WA MTU MBONA HANIACHI JAMANI MIAKA 6 SASA AMENIGANDA amekuwa akinisaidia sana katka maendelea yangu mume wa mtu huyu ndie mshaur wangu hata iweje yupo mbele yangu kunijali ananipenda sana mara nyingne nawaza siwez kufika naye mbali tayar yy ameshakuwa na familia yake na Mimi nilazima nitakuwa na familia Yang tutaishi maisha haya mpk. Huenda mume wangu ameanza mambo ya nyumba ndogo, so akitoka kazini huenda anamalizia huko huko then akirudi nyumbani anakuwa hoi 2. "Asante mume wangu mi nilikuwa nataka hapa nyumbani japo nipate kitu cha kuniweka bize na mi sio kingine zaidi ya ufugaji mdogo mdogo, si unajua ninavyopenda kufuga mie" alijieleza Noela huku akijiumauma midomo yake. “Kama ningejua mume wangu atanitendea haya, nisingekubali kuolewa hata kama ingebidi kufa” “Kama leo Kanisa litatoa ruhusa ya kuachana, mimi nitakuwa wa kwanza kumpa mke wangu talaka”. tulikuwa kama marichui na nikolas …jamani rahaa ilikuwa kwangu wanamke napendwa na mi napenda. "ina karangi kazuri mpaka raha jamani mume wangu asante" "usijali mke wangu, yaan kama hizi jiandae kuwa na begi tu mana nitazituma kama uchafu" "haya ona sasa hii ya pink imenikaa eee" "mmmhhhh salma una ka kalio mke wangu mmmhh" "jamani baba king, mbona unaliminya minya sasa". Nilimshuhudia mume wangu akimbaka mwanangu Kutokana na kumwamini mumewe, Rehema Saidi, mkazi wa kijiji cha Rahaleo, Kata ya Mkunya Wilaya ya Newala mkoani Mtwara, hakuwahi kutia shaka pale alipomwacha na watoto, wakati yeye alipolazimika kutoka kwenda sehemu yoyote kwa ajili ya shughuli za kifamilia. Mume wangu fungu hata mlango uniazibu uwezavyo lakini naomba unisamehe najua nina makosa mengi nimekufanyia na umenisamehe naomba na hili unisamehe Mume wangu mpenzi nipo choni yako nisamehe nitaificha wapi sura yangu mimi jamani usipo nisamehe. Ndoa yetu ilipofikisha miaka 4-5 mume wangu alicheat, nikamkamata through sms akapi Mimi nimeolewa miaka 15 sasa na tumejaaliwa watoto 4. Habar ndugu zangu, Nashindwa kuelewa mpaka sasa nimetokea kupendwa na mume wa mtu tangu niingie kwenye mahusiano cjawahi kuwa na mahusiano na mwanaume ambaye yupo single, nishaurini nahitaji na Mimi kuwa na maisha yangu nimpata mume wangu nitamtumikia. Wanawake tuliofundwa tumefundishwa kumlea mwanaume kama mtoto mdogo, usishangae kubebwa mgongoni, kupelekwa bafuni kisha kuoshwa kama mtoto huku mali zikiwa kwenye kisahani si unajua mwanaume bila mtaji huo utabakia mwanaume jina. JAMANI BAABA(5) Kwa kujua hilo , Mwaija alizidisha mbwembwe , sasa alikuwa akimvua huku anamkwaruza kwa mbali na kucha za mikono yake, Masilinde akawa kama mtoto aliyelazwa kwenye miguu ya mama yake huku akivalishwa nepi ! Alikuwa akirusharusha miguu huku na kule huku akijisikilizia kimapenzi. MUME WANGU BADO ANAWASILIANA NA MWANAMKE WAKE WA ZAMANI🤔 by mafekeche on. UTAMU WA DUDU Swahili Comedy, 29/04/2019. Tatizo la pili shost ni kuoga, mmh am so sorry kutoa siri za ma husband, yaani mimi ni mtoto wa Kitanga najua mapenzi, yaani. Mimi ni binti mdogo wa miaka kumi na sita, nina ishi mimi na baba yangu pekee. A vertical stack of three evenly spaced Jun 04, 2019 · There is a chance that your WhatsApp group may get out of hand. maisha yangu ya ndoa yalikuwa mazuri na matamu sana kipindi cha mwanzo, mapenzi yalikuwa tele na ya moto lakini ikafika kipindi mume wangu akabadilika akawa kituko akawa mlevi mapenzi hana yani tunaweza kukaa hata miezi mitano hatujakutana kimwili akija nyumbani siku nyengine anatafuta ugomvi tu ili tupigane, na mara nyengine hata haachi hela ya matumizi nyumbani. sehemu hiyo watu walikua wachache. Nilifurahi sana, na kumshukuru MUNGU na mume wangu na ndugu zake pia walifurahia sana, ikafika miezi tisa na muda wa kujifungua, basi siku hiyo tukaongozana na mume wangu hospital moja maarufu, mama mkwe naye alishakuja ili anikande maji niiumwa uchungu kweli masaa yakapita bado mtoto kagoma kutoka naumwa tu, katikati ya kuumwa uchungu presha ikanibana daktari akaniandikia dawa, nilipewa dawa. JAMANI BAABA(5) Kwa kujua hilo , Mwaija alizidisha mbwembwe , sasa alikuwa akimvua huku anamkwaruza kwa mbali na kucha za mikono yake, Masilinde akawa kama mtoto aliyelazwa kwenye miguu ya mama yake huku akivalishwa nepi ! Alikuwa akirusharusha miguu huku na kule huku akijisikilizia kimapenzi. #StayatHome #Coronavirus #Mombasa. ushoga mbaya jamani! najuta kumsaliti mume wangu dada kaniponza mwenzenu mwendokasi tv. tulikuwa kama marichui na nikolas …jamani rahaa ilikuwa kwangu wanamke napendwa na mi napenda. Ndoa yetu ilipofikisha miaka 4-5 mume wangu alicheat, nikamkamata through sms akapinga sn lakini baadae alikubali akakiri kosa na kuomba msamaha. naona wote mnamjua huyo. Nisamehe tafadhari" Basi akavimalizia na kuviacha pale juu huku akipanga kuviweka kabatini kesho yake kwani hakutaka kumkwaza mume wake zaidi. Na ili nikojoe kuna staili lazima niziapply mimi mwenyewe niwe najigusa kwake maana yeye tukifanya anashindwa kujizuia mara moja anakojoa. Mume wangu alinipenda sana jamani, alijitolea kuumia zaidi kwa ajili yangu, nitaliangaliaje hili gari jamani," alisema Wastara huku akibembelezwa na waombolezaji. "Nyamaza Mwaija , mama hajafa , amepoteza fahamu tu na ataamka. Habar ndugu zangu, Nashindwa kuelewa mpk sasa nimetokea kupendwa na mume wa mtu tangu niingie kwenye mahusiano cjawahi kuwa na mahusiano na mwanaume ambaye yupo single, amekuwa akinisaidia sana katka maendelea yangu mume wa mtu huyu ndie mshaur wangu hata iweje yupo mbele yangu kunijali ananipenda sana mara nyingne nawaza siwez kufika naye mbali tayar yy ameshakuwa na familia yake na Mimi. mke wangu alinisaliti kikatili mtoto si damu yangu/ex sikutarijia kuona haya ninayo yaona ni unyama. Sasa baada ya kuacha biashara za familia mimi nikaanza biashara yangu mwenyewe pasina kumwambia mume wangu, nimefanya kwa siri hiyo biashara na kwa kweli namshukuru Mungu inaenda vizuri kwani nilianza na mtaji mdogo lkn sasa nina turnover nzuri tu, kwa kweli namshukuru Mungu. Kwa sababu ndivyo mume wangu alivyokuwa akiingia kutoka safari, vitu vyake alivibebea ndani ya begi. Wastara aliwatoa chozi watu pale aliposema, marehemu alikuwa na kawaida ya kumwambia yeye ni malkia hivyo alitakiwa aendeshwe badala ya kuendesha. Sijui kukata kiuno kumridhisha mume wangu. "Hapana mume wangu, sio vizuri hivyo, hiyo tabia umeanza lini? Mbona unakuwa mkatili hivyo?" "Nasema lazima unipe na ndiyo nimeanza hivyo! Hakika nakwambia kinyume chake utajuta kuolewa" "Jamani hivi mume wangu hauoni kama nina mimba? Hivi hii mimba si ulinipa wewe lakini? Mbona unakuwa mkatili jamani mume wangu? Kwanini unakosa utu kiasi hicho?. nikamsameheTumeendelea kuishi na nilipopata mtoto wa tatu akanicheat tena, safari hii alikuwa nje ya nchi kimasomo, napo alikiri na kuomba msamaha, nikamsamehewakati niko mjamzito mimba…. Amekua akifanya kazi vizuri tu, kunisaidia kulea wanangu na hata kuwasaidia na homework pindi ambapo mimi na mume wangu tunachelewa kufika nyumbani. Yaani mume wangu yeye ni 3 minutes tu amemaliza na baada ya muda anakoroma, hatuwezi kufanya hata mara mbili kwa usiku hata nikimchezea anashindwa kusimama labda afanye kimoja asubuhi kingine usiku. Mume wangu anataka tuzae watoto watano, hivi sasa tunao watatu na hali ya. Search This Blog Social Plugin. "Jamani baby, hivi huwa haupiki?" "Sipiki na sina mpango huo. "Mbona umetokwa jasho hivi? Au ndio foleni tena, mh! Miji yetu hii jamani mateso" aliendelea kuongea Noela huku Tim akiwa kimya akimwangalia tu. Loading please wait Convert Video. "Baby na wewe nivue na mimi, " alisema Mwaija huku akiwa amepeleka mikono juu kumpa nafasi. "Please acha jamani mbona leo umekuwa hivyo tani hata sikuekewi mara unifanyie hivi mara hivi mpaka nachoka sasa jamani mume wangu. " Video Queen wa Kibongo, Sasha Kassim. Jamani wapendwa nisaidieni, kama vikao tumeshakaa x3 anaomba msamaha na kuahidi kutorudia lakini wazazi na Wachungaji wakiondoka nakiona cha moto. Naombeni ushauri jamani kama kuna namna nikamsaidia mume wangu, nampenda sana, sitaki kumsaliti. nimechoka kumsaliti mume wangunaombeni ushauri jamani, sijui nifanyaje ili niache hii tabia!! Niliolewa na mume wangu April 2010. Jamani Mume Wangu Anataka Style Za Mapenzi Za Ajabu Ajabu, Zinaniumiza. basi tukawa kama watoto vile. Watch Queue Queue. alisema Zainabu akimwambia mume wake , Masalanda. Joined Feb 6, 2016 Messages 106 Points 225. MAPICHAPICHA TEGETA. Mmefikia hatua ya kunizuia mimi na wanangu kuingia kwenye kaburi la mume wangu. Kwani mko wapi saizi” Pazi: “tunakaribia kushuka kituoni, tutafika hapo mda si mrefu” Husna: “hee haya mtanikuta. Maisha raha kuolewa jamani, nilikua nikidream sana kufunga ndoa na mume wangu kipenzi ambaye ninampenda sana, na nashukuru mungu nilifunga nae ndoa salama. Nilimshuhudia mume wangu akimbaka mwanangu Kutokana na kumwamini mumewe, Rehema Saidi, mkazi wa kijiji cha Rahaleo, Kata ya Mkunya Wilaya ya Newala mkoani Mtwara, hakuwahi kutia shaka pale alipomwacha na watoto, wakati yeye alipolazimika kutoka kwenda sehemu yoyote kwa ajili ya shughuli za kifamilia.